Starfsfólk Janusar endurhæfingar

Berglind G. Magnúsdóttir
Móttökustjóri
berglindm@janus.is
Birgir Traustason
Félagsráðgjafi / tengiliður
birgir@janus.is
Edda Rán Jónasdóttir
Iðjuþjálfi / fagstjóri / markþjálfi
eddaran@janus.is
Elísabet Þórðardóttir
Sálfræðingur / einhverfuráðgjafi
elisabet@janus.is
Elsa Sveinsdóttir
Fjármálafélagsráðgjafi / tengiliður
elsa@janus.is
Guðbjörn Lárus Guðmundsson
Sálfræðingur
gudbjorn@janu.is
Guðlaug Ásmundsdóttir
Sálfræðingur
lauga@janus.is
Halldór Bjarki Ipsen
Leiðbeinandi
halldor@janus.is
Jóhannes Siggeirsson
Fjármálastjóri
johannes@janus.is
Jón Hjalti Brynjólfsson
Félagsráðgjafi / tengiliður
jon@janus.is
Kristín Linda Ólafsdóttir
Félagsfræðingur / tengiliður
linda@janus.is
Karl Jónas Smárason
Sálfræðingur
Kristín Siggeirsdóttir
Iðjuþjálfi / framkvæmdarstjóri
kristin@janus.is
Ómar Hjaltason
Forstöðulæknir / geðlæknir
Ragnheiður Dóra Brynjólfsdóttir
Verkefna- og gæðastjóri
heidadora@janus.is
Rebekka Ashley
Verkefnastjóri iðju
rebekka@janus.is
Rúnar Smári Jensson
Félagsráðgjafi / tengiliður
Salóme Halldórsdóttir
Félagsráðgjafi / tengiliður
salome@janus.is
Sigríður Anna Einarsdóttir
Félagsráðgjafi / para- og fjölskyldumeðferð
anna@janus.is
Sigríður Pétursdóttir
Iðjuþjálfi / verkefnastjóri / tengiliður
sigridur@janus.is
Sigrún Ólafsdóttir
Iðjuþjálfi / fagstjóri
sigrun@janus.is
Sólveig Gísladóttir
Iðjuþjálfi / tengiliður / jógakennari
solveig@janus.is
Steinberg Þórarinsson
Öryggis- og tæknistjóri / Persónuverndarfulltrúi
steinberg@janus.is
Steinþór Kristjánsson
Sálfræðingur
steinthork@janus.is
Svava Arnardóttir
Iðjuþjálfi / tengiliður
Vilmundur Guðnason
Prófessor / Forstöðumaður vísinda
Scroll to Top