Starfsfólk Janusar endurhæfingar

Anna Þóra Þórhallsdóttir
Iðjuþjálfi / tengiliður
annato@janus.is
Benjamín Júlíusson
Mannauðsstjóri / atvinnuráðgjafi
benjamin@janus.is
Berglind G. Magnúsdóttir
Móttökustjóri
berglindm@janus.is
Brynjólfur Y. Jónsson
Bæklunarlæknir
Edda Rán Jónasdóttir
Iðjuþjálfi / tengiliður / markþjálfi
eddaran@janus.is
Elísabet Þórðardóttir
Sálfræðingur / einhverfuráðgjafi
elisabet@janus.is
Elsa Guðrún Sveinsdóttir
Fjármálafélagsráðgjafi / tengiliður
elsa@janus.is
Gunnar Örn Ingólfsson
Sálfræðingur
gunnar@janus.is
Halldór Bjarki Ipsen
Leiðbeinandi
halldor@janus.is
Hrefna Þórðardóttir
Sjúkraþjálfari / fagstjóri
hrefna@janus.is
Jóhannes Siggeirsson
Fjármálastjóri
johannes@janus.is
Jón Hjalti Brynjólfsson
Félagsráðgjafi / tengiliður
jon@janus.is
Kristín Linda Ólafsdóttir
Félagsfræðingur / tengiliður
linda@janus.is
Karl Jónas Smárason
Sálfræðingur
Kristín Siggeirsdóttir
Iðjuþjálfi / framkvæmdarstjóri
kristin@janus.is
Lena Rut Olsen
Iðjuþjálfi / tengiliður / markþjálfi
lena@janus.is
Ómar Hjaltason
Forstöðulæknir / geðlæknir
Ragnheiður Dóra Brynjólfsdóttir
Verkefna- og gæðastjóri
heidadora@janus.is
Salóme Halldórsdóttir
Félagsráðgjafi / tengiliður
salome@janus.is
Sigríður Anna Einarsdóttir
Félagsráðgjafi / para- og fjölskyldumeðferð
anna@janus.is
Sigríður Pétursdóttir
Iðjuþjálfi / verkefnastjóri / tengiliður
sigridur@janus.is
Sigrún Ólafsdóttir
Iðjuþjálfi / fagstjóri
sigrun@janus.is
Sigurrós Jóhannsdóttir
Sálfræðingur
Sólveig Gísladóttir
Iðjuþjálfi / tengiliður / jógakennari
solveig@janus.is
Steinberg Þórarinsson
Öryggis- og tæknistjóri / Persónuverndarfulltrúi
steinberg@janus.is
Vilmundur Guðnason
Prófessor / Forstöðumaður vísinda
Þórhildur Kristjánsdóttir
Leiðbeinandi
thorhildur@janus.is
Scroll to Top